Ìtọ́sọ́nà ìdàgbàsókè Tonchant®-BÍÓDÉGRADABLE
Ìtọ́sọ́nà ìdàgbàsókè Tonchant®-BÍÓDÉGRADABLE
A mọ̀ pé epo rọ̀bì ni ohun èlò tí a fi ń ṣe àpò ìdìpọ̀ ìbílẹ̀. Irú ṣílísìtì yìí máa ń gba ọgọ́rọ̀ọ̀rún ọdún kí àwọn àpò/fíìmù ṣílísìtì tí ó ti bàjẹ́ pátápátá tó lè jẹrà lábẹ́ ilẹ̀. Ó ti fa ìbàjẹ́ ńlá sí ilẹ̀ ayé, òkun àti afẹ́fẹ́, ó sì ti fa ìpalára ńlá sí ìwàláàyè ilẹ̀ ayé. Àwọn ẹ̀dá ayé ti ṣe ìpalára ńlá.
Láti lè kojú ìṣòro àyíká ènìyàn tó ń burú sí i, Shanghai Tonchant® Packaging Co., Ltd. ti mú kí ìnáwó rẹ̀ pọ̀ sí i nínú ìwádìí àti ìdàgbàsókè àwọn ọjà tó lè bàjẹ́ láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀. Ilé-iṣẹ́ náà para pọ̀ di àwọn ògbóǹtarìgì àti onímọ̀ nípa ohun èlò nílé àti ní ilẹ̀ òkèèrè, ó ná mílíọ̀nù yuan tó tó mílíọ̀nù mẹ́wàá, lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún ìwádìí àti ìdàgbàsókè, ó tún ṣe àwọn ọjà PLA tó lè bàjẹ́ pátápátá àti àwọn àpò/fíìmù ìpamọ́ àyíká tó lè bàjẹ́ omi PVA.
Àwọn ọjà PLA tí ó lè ba àyíká jẹ́ pátápátá ti kọjá ìwé ẹ̀rí EU EN13432, a sì lè yọ́ gbogbo rẹ̀ di omi àti carbon dioxide láàrín ọjọ́ 180 lábẹ́ àwọn ipò ìbàjẹ́, wọn kò sì ní fa ìbàjẹ́ kankan sí àyíká.
A pín àwọn àpò/fíìmù ìdìpọ̀ PVA tí ó lè yọ́ omi sí àwọn àpò ìdìpọ̀ déédéé tí ó lè yọ́ omi (0-20°) àti àwọn àpò ìdìpọ̀ tí ó lè yọ́ omi sí i ní ìwọ̀n otútù (iwọ̀n otútù tí ó ju 70° lọ), èyí tí ó lè bá àwọn àìní ìdìpọ̀ ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ mu. Àpò PVA tí ó lè yọ́ omi jẹ́ ohun ìyanu gan-an. Nígbà tí o bá lọ sílé láti se oúnjẹ lẹ́yìn tí o bá ti rajà láti ilé ìtajà ńlá, o lè ju àpò PVA sínú adágún omi náà ní ọ̀nà. Lẹ́yìn ìṣẹ́jú márùn-ún, àpò náà yóò yọ́ pátápátá sí omi àti carbon dioxide, èyí tí kò lè pa àyíká lára.
Àwọn àpò/fíìmù PLA tí ó lè bàjẹ́ àti àwọn àpò/fíìmù PVA tí ó lè yọ́ omi ni a ń lò ní ibi ìtajà ọjà ní supermarket, àpótí aṣọ, àpótí ẹ̀rọ itanna, àpótí ipakokoro, àpótí ilé iṣẹ́, fíìmù cling, fíìmù wrapping, àpótí òdòdó, ibọ̀wọ́, straws, agolo/ìdì ohun mímu àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Lílò rẹ̀ gbòòrò gan-an, èyí tí yóò dín ìpalára ìdìpọ̀ ṣiṣu ìbílẹ̀ kù sí àyíká àgbáyé gidigidi.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-20-2022