Fún kọfí, ìdìpọ̀ ju àpótí lásán lọ, ó jẹ́ àmì àkọ́kọ́ tí orúkọ ìtajà náà ní. Yàtọ̀ sí iṣẹ́ ìtọ́jú tuntun rẹ̀, dídára ìtẹ̀wé àwọn àpò ìdìpọ̀ kọfí náà tún ń kó ipa pàtàkì nínú bí a ṣe lè ní èrò àwọn oníbàárà, mímú kí àwòrán ọjà pọ̀ sí i àti fífi àwọn àlàyé ọjà pàtàkì hàn. Ní Tonchant, a dojúkọ ṣíṣe ìdìpọ̀ kọfí tó ga jùlọ tí ó hàn gbangba lórí ṣẹ́ẹ̀lì nígbà tí a ń ṣe iṣẹ́ tó dára. Ẹ jẹ́ ká ṣe àwárí ìdí tí dídára ìtẹ̀wé fi ṣe pàtàkì fún àwọn àpò ìdìpọ̀ kọfí.

002

1. Ṣe ìrísí àkọ́kọ́ tó dára gan-an
Fún àwọn ilé iṣẹ́ kọfí, ìdìpọ̀ ni ibi àkọ́kọ́ tí àwọn oníbàárà lè pàdé. Ìtẹ̀wé tó ga jùlọ máa ń mú kí àwọn àwọ̀ tó lágbára, àwòrán tó mú, àti àṣeyọrí tó mọ́ tó sì máa ń gba àfiyèsí lójúkan náà. Àpò ìdìpọ̀ tó wúni lórí lè mú kí ọjà rẹ yàtọ̀ sí àwọn tí wọ́n ń bá ọ díje, pàápàá jùlọ ní ibi tí ọjà tàbí ọjà orí ayélujára ti kún fún ènìyàn.

2. Kọ́ àti mú kí àwòrán ilé-iṣẹ́ náà lágbára sí i
Àpò ìpamọ́ rẹ fi ìtàn àti ìwà rere rẹ hàn. Yálà ó jẹ́ àwòrán kékeré, àwọn lẹ́tà tó lágbára tàbí àwòrán tó díjú, dídára ìtẹ̀wé mú kí ìran àmì ìtajà rẹ wá sí ìyè. Àwọn àpò tí ìtẹ̀wé wọn kò dára, àwọn àwọ̀ tó ti bàjẹ́ tàbí àwọn àwòrán tí kò tọ́ lè ba ìgbẹ́kẹ̀lé àmì ìtajà jẹ́, nígbà tí ìtẹ̀wé tó mọ́ kedere àti tó jẹ́ ti ògbóǹtarìgì ń mú kí ìdúróṣinṣin rẹ sí iṣẹ́ rere túbọ̀ lágbára sí i.

3. Sọ awọn alaye pataki ni kedere
Kì í ṣe pé kí àpò kọfí jẹ́ ohun tó dùn mọ́ni nìkan ni, ó tún nílò láti sọ àwọn ìwífún pàtàkì fún àwọn oníbàárà rẹ. Láti ọjọ́ tí wọ́n ti sun àti àwọn àlàyé ìpilẹ̀ṣẹ̀ títí dé àwọn ìtọ́ni àti ìwé ẹ̀rí ìṣètò, títẹ̀wé tó ṣe kedere, tó ṣeé kà máa ń rí i dájú pé a fi ìránṣẹ́ rẹ ránṣẹ́ dáadáa. Ní Tonchant, a ń lo ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé gbogbo ọ̀rọ̀ àti àwòrán fara hàn dáadáa, láìka ohun èlò tàbí ìṣètò tó díjú sí.

4. Mu iriri alabara pọ si
Ìtẹ̀wé tó dára jùlọ kìí ṣe pé ó ń mú kí ìrísí àpò rẹ dára síi nìkan, ó tún ń mú kí ìrírí ìfọwọ́kàn pọ̀ síi. Àwọn ipa ìtẹ̀wé pàtàkì bíi matte, metallic, àti embossing lè mú kí ó ní ìmọ̀lára ìgbádùn, èyí tí ó ń mú kí ó ṣeé ṣe kí àwọn oníbàárà so orúkọ ọjà rẹ pọ̀ mọ́ dídára.

5. Fi àwọn ìníyelórí tó ṣeé gbé kalẹ̀ hàn
Bí àwọn oníbàárà ṣe ń fi àwọn ọjà tó bá àyíká mu sí i, títẹ̀wé àpò ìpamọ́ rẹ lè fi hàn pé o fẹ́ kí ó máa wà ní ìlera. Nípa títẹ̀wé tó dára lórí àwọn ohun èlò tó lè tún lò tàbí tó lè bàjẹ́, o lè fi àwọn ìwé ẹ̀rí, àmì àyíká àti ìránṣẹ́ tó ń dúró ní ìlera hàn láìsí pé ó ní ẹwà tàbí iṣẹ́ tó ń ṣe é.

6. Rí i dájú pé ó le pẹ́ tó àti pé ó le pẹ́ tó
A sábà máa ń fi àpò kọfí ránṣẹ́, a máa ń tọ́jú rẹ̀, a sì máa ń tọ́jú rẹ̀ kí ó tó dé ọ̀dọ̀ oníbàárà. Ìtẹ̀wé tó lágbára máa ń jẹ́ kí àwòrán àti ìròyìn rẹ wà ní mímọ́ tónítóní jálẹ̀ gbogbo ìgbà tí ọjà náà bá wà. Ní Tonchant, a máa ń lo ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó ga jù tí kò ní jẹ́ kí ó bàjẹ́, kí ó máa bàjẹ́, kí ó sì máa yọ, èyí sì máa ń jẹ́ kí àpò rẹ máa wúwo jù.

Tonchant: Alabaṣiṣẹpọ̀ rẹ fun titẹjade apoti kọfi Ere
Ní Tonchant, a mọ̀ pé kọfí tó dára yẹ kí a kó sínú àpótí tó dára. Ìdí nìyẹn tí a fi ń náwó sí ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó ti wà ní ìpele tuntun láti jẹ́ kí gbogbo àpò kọfí náà rí bí ó ti yẹ. Yálà o nílò àwòrán tó dára, àwòrán tó yani lẹ́nu, tàbí àlàyé ọjà tó kún rẹ́rẹ́, a lè rí i dájú pé àpótí kọfí rẹ ṣe àfihàn dídára rẹ̀.

Mu ami kọfi rẹ dara si pẹlu Tonchant
Má ṣe jẹ́ kí ìtẹ̀wé tí kò dára ba ìgbékalẹ̀ kọfí rẹ jẹ́. Bá Tonchant ṣiṣẹ́ láti ṣẹ̀dá àpò ìdìpọ̀ tí ó so dídára ìtẹ̀wé tí ó tayọ pọ̀, àwòrán tí ó wúlò, àti àwọn ohun èlò tí ó lè pẹ́ títí. Kàn sí wa lónìí láti mọ̀ nípa onírúurú àwọn ojútùú ìdìpọ̀ kọfí tí a lè ṣe àtúnṣe láti bá àìní àrà ọ̀tọ̀ ti ilé iṣẹ́ rẹ mu.

Kọfí rẹ jẹ́ ohun àrà ọ̀tọ̀ - jẹ́ kí àpò ìpamọ́ rẹ fi hàn.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-28-2024