Nínú ọjà kọfí tó ń pọ̀ sí i, ìbéèrè fún àwọn àpò kọfí tó gbajúmọ̀ ti pọ̀ sí i nítorí pé àfiyèsí wọn lórí kọfí tó dára àti ìdìpọ̀ tó lè pẹ́ títí. Gẹ́gẹ́ bí olùṣe àpò kọfí tó gbajúmọ̀, Tonchant ló wà ní iwájú nínú àṣà yìí, ó sì ti pinnu láti pèsè àwọn ọ̀nà tuntun àti èyí tó dára fún àyíká láti bá àìní àwọn olùfẹ́ kọfí àti àwọn oníṣòwò mu.

咖啡豆袋

Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ tí a mọ̀ dáadáa ló ti farahàn nínú iṣẹ́ àpò kọfí, ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ló mọ̀ fún àwọn ànímọ́ àti àfikún rẹ̀ sí ìrírí kọfí náà:

Àwọn Aṣọ Kọfí Stumptown: A mọ̀ ọ́n fún ìfaramọ́ rẹ̀ sí ìṣòwò taara àti àwọn ẹ̀wà kọfí tó dára, Stumptown ń lo àwọn àpò kọfí tó le koko, tó sì lè tún dí, tó ń pa ìtura mọ́, tó sì ń fi àwòrán iṣẹ́ ọwọ́ rẹ̀ hàn.

Kọfí Ìgò Aláwọ̀ Aláwọ̀: A mọ̀ ọ́n fún ìfaramọ́ rẹ̀ sí ìtura, Blue Bottle ń lo àpò ìpamọ́ tuntun tí ó dín ìfarakanra pẹ̀lú afẹ́fẹ́ àti ìmọ́lẹ̀ kù, èyí tí ó ń rí i dájú pé adùn tó dára jùlọ wà nínú gbogbo àpò náà.

Kọfí Peet: Peet's Coffee ló ṣe pàtàkì fún ìdúróṣinṣin pẹ̀lú àwọn àpò kọfí rẹ̀ tó lè bàjẹ́. Àpò wọn fi ìtàn àti ìfaradà wọn sí dídára hàn, èyí sì mú kí wọ́n jẹ́ ọ̀kan lára ​​àwọn olùrà tí wọ́n nífẹ̀ẹ́ sí àyíká.

Kọfí Intelligencesia: A mọ orúkọ ilé iṣẹ́ yìí fún ìfọkànsí rẹ̀ lórí wíwá oúnjẹ àti iṣẹ́ ọwọ́ dídára. A ṣe àwọn àpò kọfí wọn láti mú kí ó rọ̀ dáadáa, èyí tí ó ń ṣàfihàn adùn dídùn ti àwọn èso kọfí tí a fi ìṣọ́ra ṣe.

Kọfí Death Wish: A mọ̀ ọ́n fún àdàpọ̀ kọfí tó lágbára, Death Wish ń lo àpò ìdìpọ̀ tó lágbára tí kì í ṣe pé ó ń dáàbò bo espresso rẹ̀ nìkan ni, ó tún ń ṣàfihàn ànímọ́ àrà ọ̀tọ̀ ti ilé iṣẹ́ náà, èyí tó mú kí ó hàn lójúkan náà lórí ṣẹ́ẹ̀lì.

Tonchant: Ìfaramọ́ sí Dídára àti Ìṣẹ̀dá tuntun
Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè tí a yà sọ́tọ̀ fún àwọn àpò kọfí tí ó ní agbára gíga, Tonchant ń fúnni ní àwọn àṣàyàn tí a lè ṣe àtúnṣe láti bá àìní àwọn oníbàárà mu. A ń dojúkọ lílo àwọn ohun èlò tí ó lè pẹ́ títí àti àwọn àwòṣe tuntun láti rí i dájú pé àwọn àpò kọfí wa kò wulẹ̀ dára nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń pèsè ààbò tí ó yẹ fún àwọn ohun tí ó wà nínú rẹ̀.

Ní Tonchant, a gbàgbọ́ pé ìdìpọ̀ tó tọ́ ṣe pàtàkì láti fi kọ́fí tó péye ránṣẹ́. A ṣe àwọn àpò kọ́fí wa láti pa ìtura, adùn àti òórùn kọ́fí mọ́, èyí tó mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn ilé iṣẹ́ tó ń wá ọ̀nà láti mú kí àwọn ọjà wọn dára sí i.

Nínú iṣẹ́ kan tí dídára ṣe pàtàkì, Tonchant ti ṣetán láti bá àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n ń wá àwọn ojútùú ìpamọ́ tí ó dára síi. Pẹ̀lú ìfaradà wa sí ìtayọ àti ìdúróṣinṣin, a ní ìgbéraga láti jẹ́ ara àṣà tí ń pọ̀ sí i ti àwọn àpò kọfí tí ó ní agbára gíga.

Fun alaye siwaju sii nipa awọn ọja wa ati awọn aṣayan isọdi, jọwọ ṣabẹwo si oju opo wẹẹbu wa tabi kan si wa taara.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-26-2024