Àpótí Ẹ̀bùn Àṣà fún Àwọn Àpò/Àpò Tíì Tíì Tí A Fi Ẹ̀rọ Dì

Ohun èlò: 250gsm ìwé àwọ̀ ewé
awọ: Adani awọ
Àmì: Gba àmì àṣà


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Ìlànà ìpele

Ìwọ̀n: 10.9*13*5cm/10.9*13*9.5cm
Àpò: 1000pcs/páálí
Iwuwo: 40kg/paali
Ìwọ̀n ìpele wa jẹ́ 10.9*13*5cm/10.9*13*9.5cm, ṣùgbọ́n ìyípadà ìwọ̀n wà.

àwòrán kúlẹ̀kúlẹ̀

Ẹya Ọja

1. Àwọn inki àti ìbòrí tí a ṣe àdáni, àyàfi tí a bá fẹ́ ṣe àwòṣe.
2. Àwọn agbègbè dídán àti tí a fi embossed ṣe ní ojú ìwé náà láti ṣẹ̀dá ìrísí tó yàtọ̀ síra.
3. Aṣọ ti o baamu ọja rẹ.
4. Yi akoonu titẹjade rẹ pada si iriri ti o han gbangba ti yoo jẹ ki awọn olugbọ rẹ sọrọ
5.Ẹrọ ìtẹ̀wé Heidelberg rí i dájú pé ẹ̀rọ ìtẹ̀wé rẹ jẹ́ kí ìwọ̀n tó péye.

Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo

Q: Kí ni àpótí ẹ̀bùn tí a lè fi kún?
A: Àpótí ẹ̀bùn tí a lè gé papọ̀ jẹ́ àpótí tí a lè dì tí a sì lè tò sílẹ̀ fún ìtọ́jú tàbí gbígbé. A sábà máa ń lò ó láti fi di ẹ̀bùn, aṣọ, ohun ọ̀ṣọ́ àti àwọn ohun kéékèèké.
Q: Báwo ni àpótí ẹ̀bùn tí a lè kó jọ ṣe ń ṣiṣẹ́?
A: Àwọn àpótí ẹ̀bùn tí a lè yọ́ ni a sábà máa ń fi àwọn ohun èlò tí ó lágbára bíi páálí tàbí kọ́ọ̀bù ṣe, tí a ṣe láti so pọ̀ mọ́ àpótí. A máa ń fi àmì sí tàbí gún àwọn ègé wọ̀nyí láti fi ibi tí a ó ti dì wọ́n papọ̀ kí a sì fi àwọn tábìlì tàbí àlẹ̀mọ́ dì wọ́n mú.
Q: Ṣe a le tun lo apoti ẹbun ti a fi n ṣe pọ?
A: Bẹ́ẹ̀ni, àwọn àpótí ẹ̀bùn tí a lè gé papọ̀ sábà máa ń ṣeé tún lò. Wọ́n lè ṣí sílẹ̀ kí wọ́n sì tẹ́jú lẹ́yìn lílò fún ìtọ́jú tí ó rọrùn, lẹ́yìn náà wọ́n tún kó wọn jọ nígbà tí ó bá yẹ. Èyí mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn ìdìpọ̀ ẹ̀bùn tí ó rọrùn àti tí ó bá àyíká mu.
Q: Àwọn ìwọ̀n wo ni àwọn àpótí ẹ̀bùn tí a lè kó jọ wà?
A: Àwọn àpótí ẹ̀bùn tí a lè kó jọ wà ní onírúurú ìwọ̀n, láti àwọn àpótí onígun mẹ́rin fún ohun ọ̀ṣọ́ tàbí àwọn ohun kékeré sí àwọn àpótí onígun mẹ́rin ńlá fún aṣọ tàbí àwọn ẹ̀bùn ńlá. Àwọn ìwọ̀n tí a sábà máa ń lò ni 5x5x2 inches, 8x8x4 inches, àti 12x9x4 inches, ṣùgbọ́n èyí sinmi lórí olùpèsè àti àwọn ọjà rẹ̀ nígbẹ̀yìn gbẹ́yín.
Q: Ṣe mo le ṣe àtúnṣe àpótí ẹ̀bùn tí a lè yípadà?
A: Bẹ́ẹ̀ni, ọ̀pọ̀ àwọn olùpèsè àti olùpèsè ló ń fúnni ní àwọn àṣàyàn àdáni fún àwọn àpótí ẹ̀bùn tí a lè ṣe àtúnṣe. O lè yan àwọ̀, àwọn àwòrán àti kódà fi àmì tàbí ìṣe ara ẹni rẹ kún un. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn àṣàyàn àtúnṣe lè yàtọ̀ síra nípasẹ̀ olùpèsè, nítorí náà ó dára láti kàn sí wọn tààrà.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • ti o jọmọawọn ọja

    Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa